Sinh Viên Quản Trị
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký
--->MENU<---
HOME<--

BAN QUAN TRI

TIN HAY

ÂM NHẠC

HÌNH ẢNH

TIỆN ÍCH

THỦ THUẬT

TÌNH YÊU

LUẬN VĂN-BÁO CÁO

KINH TẾ

KỸ NĂNG VIỆC LÀM

ENGLISH

QTDNK09A

Gallery
Bình yên mỗi khi được ở bên em. Empty
THÔNG BÁO
LƯỢT TRUY CẬP

Bình yên mỗi khi được ở bên em.

Go down 
Tác giảThông điệp
leduan
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
leduan

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 27
Đến từ Đến từ : Thăng Bình - Quảng Nam

Character sheet
thành viên:

Bình yên mỗi khi được ở bên em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Bình yên mỗi khi được ở bên em.   Bình yên mỗi khi được ở bên em. I_icon_minitimeFri May 18, 2012 10:28 pm

Cho dù nhiều lúc anh phải lủi thủi một mình trong phòng với cái máy tính và nhớ quay quắt những lời yêu thương nhưng anh vẫn vui vì biết em luôn dành cho anh một tình yêu chân thành và đặc biệt là không ai có thể ngự trị được chỗ đó.

Em yêu, chúng ta tiếp tục cố gắng nữa nhé. Cuộc đời đâu phải cái gì cũng vẹn tròn hay được như mình mong muốn phải không em? Bây giờ chúng mình tuy không được bên nhau nhưng hai con tim lúc nào cũng thổn thức trao yêu thương cho nhau mà.
Yêu là nhớ, là thương, là vấn vương đợi chờ, cho nên dù có khoảng cách về không gian hay thời gian hoặc khi được thấy nhau hàng ngày thì nỗi nhớ cũng mang những cung bậc tâm trạng cho những người đang yêu mà em. Cho dù nhiều lúc anh phải lủi thủi một mình trong phòng với cái máy tính và nhớ quay quắt những lời yêu thương nhưng anh vẫn vui vì biết em luôn dành cho anh một tình yêu chân thành và đặc biệt là không ai có thể ngự trị được chỗ đó.

Anh có em, có tình yêu em, ngọt ngào, và thật bình yên mỗi khi bên em mặc dù nhiều lúc em cũng làm anh đau xót con tim, nhưng anh thấy đó không phải dụng ý của người, em cũng thương anh lắm mà. Anh chỉ muốn được nghe giọng nói của em. Muốn băng qua hết thời gian để được bên người, mong cho không gian ngừng lại khi chúng ta bên nhau.

Anh cám ơn tình cảm em dành cho anh. Anh thật vui và hạnh phúc khi trong tim ai đó vẫn có chỗ cho anh. Hãy cùng nhau cố gắng để có được ngày mai tươi sáng nhé em. Mọi cố gắng sẽ được đền đáp xứng đáng thôi. Em hãy ăn uống nghỉ ngơi đầy đủ và sống lạc quan, yêu đời hơn nhé. Hỡi bé yêu của anh.!
[You must be registered and logged in to see this link.]

http://leduanqn.co.cc

Bình yên mỗi khi được ở bên em.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em là bến đỗ bình yên của anh
» Đề xuất nâng cao chất lượng trình độ chuyên môn của cán bộ xã Lộc Hòa, Lộc Ninh, Bình Phước
» Làm sao để được yêu mến tại công sở?
» Để làm tốt công việc được giao